Cream manna bututu mai cika da injin rufewa
bayanin samfurin
Ɗayan layin samarwa ta atomatik kuma cikakke cikakke gami da tsarin aiki mai zuwa:
Tube wankewa da ciyarwa --- alamar firikwensin na'urar firikwensin alamar alama ---cikewa, --- nadawa, ---hatimi-- bugu na lamba -- kwalin kwalin-- kan nade fim na bopp-- babban akwati shiryawa da hatimi. PLC na iya sarrafa duka tsarin gaba ɗaya don gane hadaddun inji yana aiki ci gaba.
Jerin injin ɗinmu na cika bututu yana bin daidaitaccen daidaitaccen GMP, muna zuwa ISO9000 da takardar shaidar CE, kuma injin ɗinmu suna kashe kashe manyan kasuwanni a Turai.
Tare da babban ingancin allon taɓawa & tsarin kula da PLC da aka yi amfani da shi, dacewa, gani da ingantaccen aiki mara taɓawa na injin yana aiki.
Ana gudanar da wankin bututu da ciyarwa ta hanyar huhu, daidai kuma abin dogaro.
Ana ɗaukar ɗaukar hoto ta atomatik ta inductance na hoto.
Sauƙi daidaitawa da tarwatsawa.
Tsarin kula da zafin jiki na hankali da tsarin sanyaya yana sa aiki mai sauƙi da hatimi abin dogaro.
Tare da sauƙi da sauri daidaitawa, ya dace don amfani da nau'ikan nau'ikan bututu masu laushi don cikawa.
Abubuwan tuntuɓar ɓangaren an yi su ne da bakin karfe 316L, mai tsabta, tsafta da kuma dacewa da GMP don kera magunguna.
Tare da na'urar aminci, injin yana rufe lokacin da ƙofar ke buɗe.
Kuma cika da za'ayi kawai tare da tubes ciyar. Kariyar wuce gona da iri.






Takardar bayanan fasaha don manyan samfura uku
Samfura | GFW-40A | GFW-60 | GFW-80 |
Tushen wuta | 3PH380V/220v50Hz | ||
Ƙarfi | 6 kw | 10 kw |
|
Kayan Tube | roba tube, hadaddiyar giyar tube | ||
Tube diamita | Ф13-Ф50mm | ||
Tsawon Tube | 50-210mm (mai iya canzawa) | ||
Cika ƙara | 5-260ml/ (mai iya canzawa) | ||
Cika daidaito | + _1% GB/T10799-2007 | ||
Ƙarfin samfur (Pc/min) | 20-40 | 30-60 | 35-75 |
Samar da iska | 0.6-0.8Mpa | ||
Ƙarfin rufewar zafi | 3.0 KW | ||
Chiller iko | 1.4KW | ||
Gabaɗaya girma (mm) | 1900*900*1850(L*W*H) | 2500*1100*2000( |
|
Nauyin injin (KG) | 360KG | 1200kg |
|
Yanayin aiki | Yanayin zafi na al'ada da zafi | ||
Surutu | 70 dba | ||
Tsarin sarrafawa | Madaidaicin mitar stepless ka'ida, sarrafa PLC | ||
Kayan abu | 304/316 bakin karfe ana amfani dashi a cikin hulɗa tare da manna, kuma ana amfani da kayan haɗin gwiwar muhalli a cikin hulɗa da tiyo. |